F JESHI LA ZIMAMOTO LAPONGEZWA NA WANANCHI BAADA YA KUFANIKIWA KUZIMA MOTO JIJINI DAR ES SALAAM | RobertOkanda

Wednesday, June 28, 2017

JESHI LA ZIMAMOTO LAPONGEZWA NA WANANCHI BAADA YA KUFANIKIWA KUZIMA MOTO JIJINI DAR ES SALAAM




Watanzania wenye asili ya kihindi wakiwa kwenye kifaa kinachotumika na Jeshi la Zimamoto na Uokoaji, baada ya jengo lililopo Mtaa wa Indira Ghandhi,jijini Dar es Salaam, kushika moto ambao ulifanikiwa kuzimwa na askari wa jeshi hilo kabla haujaleta madhara.Chanzo cha moto huo bado hakijajulikana. Wananchi wamelipongeza jeshi la Zimamoto kwa kufika eneo la tukio kwa wakati na licha ya kuwa na vifaa duni walifanikiwa kuzima moto huo.(PICHA NA JESHI LA ZIMAMOTO NA UOKOAJI)

Askari wa  Jeshi la Zimamoto na Uokoaji, wakijiandaa kupokea waathirika wa janga la moto  katika shughuli za uzimaji moto baada ya jengo lililopo Mtaa wa Indira Ghandhi,jijini Dar es Salaam,kushika moto ambao ulifanikiwa kuzimwa na askari wa jeshi hilo kabla haujaleta madhara.Chanzo cha moto huo bado hakijajulikana
Jengo la ghorofa 12 lililopo Mtaa wa Indira Ghandhi lililoshika moto na kufanikiwa kuzimwa na askari wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji,leo jijini Dar es Salaam

Jengo la ghorofa 12 lililopo Mtaa wa Indira Ghandhi lililoshika moto na kufanikiwa kuzimwa na askari wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji,leo jijini Dar es Salaam

0 comments:

Post a Comment