INTERVIEW: NIVO AFUNGUKA YA MOYONI KUHUSU WASANII WACHANGA!

Msanii chipukizi kwenye muziki wa Bongo fleva, Vicent Petro ambaye kwa jina la sanaa anatambulika kama ‘Nivo’ aliyewahi kuachia ngoma ...


Msanii chipukizi
kwenye muziki wa Bongo fleva, Vicent Petro ambaye kwa jina la sanaa
anatambulika kama ‘Nivo’ aliyewahi kuachia ngoma yake moja ambayo inaitwa ‘Idea’
amefungukia yake kutoka moyoni kuhusu wasanii
Wachanga,  kutokana na jinsi
ambavyo huwawanakosea mashariti  katika
Muziki ikiwa ni pamoja na utovu wa nidhamu.



Nivo akiwa kwenye interview  Super News TV katika
kipindi kizuri cha ‘New Talents Tanzania’ kinacho wapa fursa wasanii wachanga
kuonyesha uwezo wa vipaji vyao, Nivo alifafanua pia baadhi ya mambo yanayo
wakabili wasanii wachanga kiasi kwamba Muziki wao unashindwa kukua na kuweza
kutimiza malengo yao.  Tumia dakika zako
kadhaa kutazama Mahojiano yake hapa.



Msanii chipukizi kwenye muziki wa Bongo fleva, Vicent Petro ambaye kwa jina la sanaa anatambulika kama ‘Nivo’ aliyewahi kuachia ngoma yake moja ambayo inaitwa ‘Idea’ amefungukia yake kutoka moyoni kuhusu wasanii Wachanga, kutokana na jinsi ambavyo huwawanakosea mashariti katika Muziki ikiwa ni pamoja na utovu wa nidhamu.

Nivo akiwa kwenye interview Super News TV katika kipindi kizuri cha ‘New Talents Tanzania’ kinacho wapa fursa wasanii wachanga kuonyesha uwezo wa vipaji vyao, Nivo alifafanua pia baadhi ya mambo yanayo wakabili wasanii wachanga kiasi kwamba Muziki wao unashindwa kukua na kuweza kutimiza malengo yao. Tumia dakika zako kadhaa kutazama Mahojiano yake hapa.
https://www.youtube.com/watch?v=iBSzCvnbhKs&feature=youtu.be

COMMENTS

Name

analogia,2,Biashara,618,dijital,235,Jamii,3473,Magazeti,385,Michezo,334,Mikoani,1262,Moto,334,Sanaa,247,Siasa,369,Slide,10,tv,4,Uchumi,276,
ltr
item
Okandablogs: INTERVIEW: NIVO AFUNGUKA YA MOYONI KUHUSU WASANII WACHANGA!
INTERVIEW: NIVO AFUNGUKA YA MOYONI KUHUSU WASANII WACHANGA!
https://3.bp.blogspot.com/-CA0OmEg0b1M/Wd_epqURvqI/AAAAAAAAP0c/qFi7gR5Gu48QpDQSlaxS4oRILTKvwGZoACLcBGAs/s640/pix%2Bstory%2B.jpg
https://3.bp.blogspot.com/-CA0OmEg0b1M/Wd_epqURvqI/AAAAAAAAP0c/qFi7gR5Gu48QpDQSlaxS4oRILTKvwGZoACLcBGAs/s72-c/pix%2Bstory%2B.jpg
Okandablogs
http://robertokanda.blogspot.com/2017/10/interview-nivo-afunguka-ya-moyoni.html
http://robertokanda.blogspot.com/
http://robertokanda.blogspot.com/
http://robertokanda.blogspot.com/2017/10/interview-nivo-afunguka-ya-moyoni.html
true
7708052459372695991
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS CONTENT IS PREMIUM Please share to unlock Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy